Bayanan samfur na kofuna na kofi na takarda na keɓaɓɓen
Bayanin Sauri
Uchampak kofuna kofi na takarda da aka keɓance gabaɗaya an yi su da kayan albarkatun ƙasa masu inganci tare da aminci. QCungiyar QC koyaushe tana mai da hankali sosai ga ingancin wannan samfur. yana da cikakken tsarin kula da inganci da kyakkyawan sabis na tallace-tallace.
Gabatarwar Samfur
A ƙarƙashin tsarin tabbatar da farashi ɗaya, kofuna na kofi na takarda na keɓaɓɓen waɗanda muke haɓakawa da samarwa gaba ɗaya an inganta su sosai ta hanyar kimiyya, kamar yadda aka nuna a cikin abubuwan da ke gaba.
Cikakken Bayani
•An yi shi da ɓangarorin itace na asali da takarda mai inganci, ba shi da lafiya, lafiya kuma mara wari.
•Takarda mai kauri, mai kauri mai Layer biyu, maganin ƙura da ƙura. Jikin ƙoƙon yana da tauri mai kyau da taurin kai, yana da juriya ga matsa lamba kuma ba shi da sauƙin lalacewa.
• Akwai nau'ikan girma biyu na yau da kullun don tallafawa zaɓi bisa buƙatu da abubuwan da aka zaɓa
• Manyan kaya na goyan bayan isarwa da sauri da inganci. Ajiye lokaci
• Yana da daraja zabar don samun darajar da ƙarfi, 18+ shekaru marufi abinci
Kuna iya So kuma
Gano samfura da yawa masu alaƙa waɗanda aka keɓance da bukatun ku. Bincika yanzu!
Bayanin Samfura
Sunan alama | Uchampak | ||||||||
Sunan abu | Kofin takarda | ||||||||
Girman | Babban girman (mm)/(inch) | 90 / 3.54 | 90 / 3.54 | ||||||
Babban (mm)/(inch) | 85 / 3.35 | 109 / 4.29 | |||||||
Girman ƙasa (mm)/(inch) | 56 / 2.20 | 59 / 2.32 | |||||||
Ƙarfin (oz) | 8 | 12 | |||||||
Lura: Dukkanin girma ana auna su da hannu, don haka babu makawa akwai wasu kurakurai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin. | |||||||||
Shiryawa | Ƙayyadaddun bayanai | 24pcs/fakiti | 48pcs/kasu | 24pcs/fakiti | 48pcs/kasu | ||||
Girman Karton (mm) | 290*290*100 | 350*200*190 | 290*290*100 | 370*200*200 | |||||
Karton GW (kg) | 0.45 | 0.8 | 0.45 | 1 | |||||
Kayan abu | Takarda Kofin & Farin Kwali | ||||||||
Rufewa / Rufi | PE mai rufi | ||||||||
Launi | Ƙwararren Ƙwararren Launi | ||||||||
Jirgin ruwa | DDP | ||||||||
Amfani | Miya, Kofi, Tea, Cakulan Zafi, Dumi-madara, Abin sha mai laushi, ruwan 'ya'yan itace, Noodles nan take | ||||||||
Karɓi ODM/OEM | |||||||||
MOQ | 10000inji mai kwakwalwa | ||||||||
Ayyuka na Musamman | Launi / Tsarin / Shiryawa / Girma | ||||||||
Kayan abu | Takarda Kraft / Bamboo Takardar Bamboo / Farin kwali | ||||||||
Bugawa | Buga Flexo / Bugawa na Kashe | ||||||||
Rufewa / Rufi | PE / PLA | ||||||||
Misali | 1) Cajin Samfura: Kyauta don samfuran hannun jari, USD 100 don samfuran da aka keɓance, ya dogara | ||||||||
2) Samfurin bayarwa lokacin: 5 kwanakin aiki | |||||||||
3) Farashin farashin: tattara kaya ko USD 30 ta wakilin mai aikawa. | |||||||||
4) Samfurin dawowar cajin kuɗi: Ee | |||||||||
Jirgin ruwa | DDP/FOB/EXW |
Samfura masu dangantaka
Abubuwan taimako masu dacewa da zaɓaɓɓu don sauƙaƙe ƙwarewar siyayya ta tsayawa ɗaya.
FAQ
Gabatarwar Kamfanin
kamfani ne daban-daban kuma kasuwancinmu ya haɗa da binciken kimiyya, samarwa, sarrafawa, kasuwanci da sabis. Mu galibi muna aiki ne bisa ka'idar 'gaskiya, sadaukarwa, da aiki', kamfaninmu yana manne da falsafar kasuwanci na 'madaidaitan mutane, abokin ciniki na farko', kuma yana ba da shawarar ruhun 'mutunci, haɗin kai, sadaukarwa, da gwagwarmaya'. Muna ci gaba da samar da ayyuka masu inganci da gaskiya da ƙwararru. A cikin 'yan shekarun nan, kamfaninmu ya zaɓi ƙwararrun hazaka daga sanannun cibiyoyi da yawa a gida da waje. Bayan horarwa, sun zama ƙungiyar masu ilimi mai inganci. Dangane da wannan, kamfaninmu zai iya samun ci gaba na dogon lokaci. Baya ga samfurori masu inganci, Uchampak kuma yana ba da mafita mai inganci dangane da ainihin yanayin da bukatun abokan ciniki daban-daban.
Kada ku yi shakka a tuntube mu idan kuna sha'awar mu
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.