Bayanan samfur na jakunkuna na takarda na al'ada
Gabatarwar Samfur
Uchampak buhunan takarda na al'ada an ƙera su ta ƙwararrun ma'aikatanmu suna amfani da ingantaccen kayan gwaji da fasaha na zamani suna bin ƙa'idodin masana'antu. Uchampak ya yi imanin cewa ingancin shine ruhin kamfani. Wannan samfurin yana da cikakkiyar iyakokin aikace-aikace a fagen.
Cikakken Bayani
• Ana amfani da takarda kakin abinci mai inganci, wanda ba mai guba bane kuma mara wari, aminci kuma abin dogaro, kuma yana iya kasancewa kai tsaye tare da abinci don tabbatar da aminci da lafiya.
•Yana da kyakykyawan shakar mai da aikin hana zubar jini, yadda ya kamata yana hana tabon mai shiga, kulle danshin abinci, da sanya abinci sabo.
•Ya dace da tattara kayan abinci iri-iri irin su hamburgers, sandwiches, bread, soyayyen faransa, kayan gasa, da sauransu, don biyan buƙatun abinci na yau da kullun da kasuwanci.
• Yana da kyakkyawan juriya na zafi, ba shi da sauƙin karyewa ko lalacewa, yana da haske da sauƙin ninkawa, kuma yana dacewa da ajiya da ɗauka, yana inganta sauƙin amfani.
• Yana ba da launuka iri-iri, alamu da ƙira don haɓaka sha'awar gani na marufi abinci, dacewa da gida, gidajen abinci, shagunan kofi, shagunan ɗaukar kaya da sauran lokuta.
Kuna iya So kuma
Gano samfura da yawa masu alaƙa waɗanda aka keɓance da bukatun ku. Bincika yanzu!
Bayanin Samfura
Sunan alama | Uchampak | |||||||||
Sunan abu | Takarda Mai hana Mai | |||||||||
Girman | Yanki (mm)/(inch) | 300*300 / 11.81*11.81 | 379*278 / 14.92*10.94 | 295*295 / 11.61*11.61 | ||||||
Lura: Dukkanin girma ana auna su da hannu, don haka babu makawa akwai wasu kurakurai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin. | ||||||||||
Shiryawa | Ƙayyadaddun bayanai | 50 inji mai kwakwalwa / fakiti, 500 inji mai kwakwalwa / akwati, 5000 inji mai kwakwalwa / ctn | ||||||||
Girman Karton (mm) | 300*300*300 | 400*300*300 | 525*270*495 | |||||||
Karton GW (kg) | 17 | 17 | 20 | |||||||
Kayan abu | Takarda mai hana man shafawa | |||||||||
Rufewa / Rufi | \ | |||||||||
Launi | Ƙwararren Ƙwararren Launi | |||||||||
Jirgin ruwa | DDP | |||||||||
Amfani | gasa, soyayyen, abinci mai sauri, sandwiches, cuku & deli nama, cakulan & alewa, pizza & irin kek | |||||||||
Karɓi ODM/OEM | ||||||||||
MOQ | 30000inji mai kwakwalwa | |||||||||
Ayyuka na Musamman | Launi / Tsarin / Shiryawa / Girma | |||||||||
Kayan abu | Takarda mai hana man shafawa | |||||||||
Bugawa | Buga na Flexo / Bugawar Kayyade | |||||||||
Rufewa / Rufi | \ | |||||||||
Misali | 1) Cajin Samfura: Kyauta don samfuran hannun jari, USD 100 don samfuran da aka keɓance, ya dogara | |||||||||
2) Samfurin bayarwa lokacin: 5 kwanakin aiki | ||||||||||
3) Farashin farashin: tattara kaya ko USD 30 ta wakilin mai aikawa. | ||||||||||
4) Samfurin dawowar cajin kuɗi: Ee | ||||||||||
Jirgin ruwa | DDP/FOB/EXW |
Samfura masu dangantaka
Abubuwan taimako masu dacewa da zaɓaɓɓu don sauƙaƙe ƙwarewar siyayya ta tsayawa ɗaya.
FAQ
Siffar Kamfanin
• An kafa a Uchampak yana da tarihin ci gaba na shekaru.
• Kayayyakin kamfaninmu ba wai kawai ana siyar da su a kasuwannin cikin gida ba, har ma ana fitar da su zuwa Turai, Amurka, kudu maso gabashin Asiya, Asiya da sauran kasashe da yankuna. Kayayyakinmu suna jin daɗin suna a gida da waje.
• Uchampak yana jin daɗin mafi girman wuri na yanki. Kuma muna samar da kyawawan yanayi na waje don haɓaka kamfaninmu, kamar sufuri mai dacewa da albarkatu masu yawa.
• Ƙungiyar ma'aikatan mu ƙwararru ce, tare da tsauraran salon aiki. Membobin mu suna mai da hankali kan ƙirƙira da ingantaccen tasiri. Kuma bisa hikimar, mun rubuta sabon babi don ci gaba.
• Muna kula da bukatun masu amfani da kuma samar da ƙwararrun ayyuka masu inganci a gare su. Bayan haka, muna ba wa masu amfani hidima tare da ingantaccen tsarin sabis don haɓaka ainihin mabukaci da samun nasara tare da su.
Ƙarin inganci duka a cikin Uchampak. Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.