Bayanan samfurin na al'ada bugu kofi hannayen riga
Bayanin samfur
Uchampak al'ada bugu kofi hannayen riga an yi shi da tsauri daidai da ma'aunin masana'antu. Tsare-tsare hanyoyin gwaji suna tabbatar da cewa ingancin samfurin yana kan mafi kyawun sa. Hannun kofi na bugu na al'ada ya shahara a yawancin kasuwannin ketare.
Ga mutane da yawa, kofuna biyu na fuskar bangon waya da za a iya zubar da su don abin sha mai zafi wani muhimmin bangare ne na aikin su na yau da kullun. Ana iya keɓanta samfuranmu don dacewa da ku daidai. Muna ɗaukar kofuna biyu na fuskar bangon waya da za'a iya zubarwa don fasalin samfuran abin sha mai zafi azaman babban gasa. Karɓar kayan albarkatun ƙasa masu inganci da aka saya daga masu samar da abin dogaro, Uchampak yana da tabbataccen inganci da fa'idodin kofi na takarda, hannun kofi, akwatin cirewa, kwanon takarda, tiren abinci na takarda, da sauransu. Bugu da ƙari, yana da siffar da masu zanen mu masu ƙirƙira suka tsara, suna sa ya zama mai ban sha'awa sosai a cikin bayyanarsa.
Salo: | DOUBLE WALL | Wurin Asalin: | Anhui, China |
Sunan Alama: | Uchampak | Lambar Samfura: | YCPC-007 |
Amfani: | Abin sha | Kayan abu: | Takarda, PE Rufaffen takarda |
Nau'in: | Kofin | Girman: | 8/10/12/16oz ko Musamman |
Launi: | Har zuwa launuka 6 | Murfin kofin: | Tare da ko babu |
Hannun Kofin: | Tare da | Buga: | Offset ko Flexo bugu |
Hannu: | Ba tare da | No na bango: | bango biyu |
Lambobin PE mai rufi: | Gefe guda ɗaya | OEM: | Akwai |
Sunan samfur | Kofin fuskar bangon waya biyu na kraft da za a iya zubarwa don abin sha mai zafi |
Kayan abu | White kwali takarda, kraft takarda, mai rufi takarda, Offset takarda |
Girma | A cewar Clients Abubuwan bukatu |
Bugawa | CMYK da Pantone launi, abinci sa tawada |
Zane | Karɓar ƙira na musamman (girman, abu, launi, bugu, tambari da zane-zane |
MOQ | 50000pcs da girman, ko negotiable |
Siffar | Mai hana ruwa, Anti-man, mai juriya ga ƙananan zafin jiki, da zafin jiki mai girma, ana iya yin gasa |
Misali | Kwanaki 3-7 bayan duk ƙayyadaddun bayanai sun tabbatar da wani d samfurin kuɗin da aka karɓa |
Lokacin bayarwa | 15-30 kwanaki bayan samfurin yarda da ajiya samu, ko dogara akan yawan oda kowane lokaci |
Biya | T/T, L/C, ko Western Union; 50% ajiya, da balance zai biya kafin jigilar kaya ko akasin kwafin B/L jigilar kaya. |
Siffar Kamfanin
• A ƙarƙashin jagorancin dabarun basira, Uchampak ya gabatar da ƙungiyar ma'aikatan fasaha na farko da manyan hazaka na gudanarwa, wanda ya ba da tushe mai tushe don ci gaban kamfanoni cikin sauri.
• Wurin Uchampak yana jin daɗin zirga-zirgar zirga-zirga tare da layukan zirga-zirga da yawa da ke wucewa. Wannan yana dacewa da sufuri na waje kuma shine garantin samar da kayayyaki akan lokaci.
• An kafa kamfaninmu a cikin shekarun da suka gabata, koyaushe muna bin hanyar haɓaka samfuri da ƙwarewa. Har zuwa yanzu, mun ƙirƙiri ɗimbin samfura masu inganci waɗanda masu amfani suka fi so.
Barka da zuwa tuntube mu.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.