Bayanan samfurin na kofi kofi hannayen riga
Bayanin Samfura
ƙwararrun ƙirar mu ne suka tsara rigunan kofi na Uchampak mai salo. An tabbatar da ingancin samfurin bayan ɗaruruwan gwaje-gwaje. Idan ba ku da tabbas game da inganci, za mu iya aika samfurori kyauta na kofi kofi hannayen riga.
Cikakken Bayani
•Yi amfani da takarda tace mai lalata da muhalli, babu bleaching, babu wari, baya shafar ainihin ɗanɗanon kofi, kuma yana sha cikin aminci.
• Takarda mai girma mai girma, juriya mai zafi kuma ba sauƙin karyewa ba, tsayayyen tacewar kofi.
• Gefuna suna da kyau kuma ba su da fashe, babu tarkacen takarda da aka bari, kuma ƙwarewar shayarwa ta fi kyau. Kuna iya dafa kofi na kofi da hannu cikin sauƙi a gida, a ofis, da waje
• The classic V-dimbin yawa tsarin zane sa hakar more uniform. Ya dace da kayan aikin kofi iri-iri, masu dacewa da kayan aikin hannu irin su V60 da kofuna masu tacewa.
• Za'a iya zubarwa, adana lokaci da ƙoƙari. Ana iya amfani dashi cikin sauƙi a gida da kuma a cikin shagunan kofi
Kuna iya So kuma
Gano samfura masu alaƙa da yawa waɗanda suka dace da bukatun ku. Bincika yanzu!
Bayanin Samfura
Sunan alama | Uchampak | ||||||||
Sunan abu | Takarda Tace kofi | ||||||||
Girman | V01 | V02 | U101 | U102 | |||||
Babban girman (mm)/(inch) | 145 / 5.71 | 160 / 6.30 | 125 / 4.92 | 165 / 6.50 | |||||
Tsawon Gefen (mm)/(inch) | 100 / 3.94 | 120 / 4.82 | 70 / 2.76 | 95 / 3.74 | |||||
Girman ƙasa (mm)/(inch) | - | - | 50 / 1.97 | 50 / 1.97 | |||||
Lura: Dukkanin girma ana auna su da hannu, don haka babu makawa akwai wasu kurakurai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin. | |||||||||
Shiryawa | Ƙayyadaddun bayanai | 100 inji mai kwakwalwa / fakiti, 500 inji mai kwakwalwa / fakiti | 5000pcs/ctn | |||||||
Girman Karton (mm) | 550*250*250 | 550*250*250 | 550*550*200 | 550*550*200 | |||||
Karton GW (kg) | 4.8 | 4.3 | 12 | 12.5 | |||||
Kayan abu | Itace Fiber Pulp | ||||||||
Rufewa / Rufi | - | ||||||||
Launi | Brown, Fari | ||||||||
Jirgin ruwa | DDP | ||||||||
Amfani | Kofi, Tea, Tace Mai, Tattara Abinci, Rufe Abinci da Rufe, Madara | ||||||||
Karɓi ODM/OEM | |||||||||
MOQ | 30000inji mai kwakwalwa | ||||||||
Ayyuka na Musamman | Shiryawa / Girma | ||||||||
Kayan abu | Fiber auduga / Bamboo Pulp Fiber / Hemp Pulp Fiber | ||||||||
Bugawa | Buga Flexo / Buga allo / Buga ta Inkjet | ||||||||
Rufewa / Rufi | - | ||||||||
Misali | 1) Cajin Samfura: Kyauta don samfuran hannun jari, USD 100 don samfuran da aka keɓance, ya dogara | ||||||||
2) Samfurin bayarwa lokacin: 5 kwanakin aiki | |||||||||
3) Farashin farashin: tattara kaya ko USD 30 ta wakilin mai aikawa. | |||||||||
4) Samfurin dawowar cajin kuɗi: Ee | |||||||||
Jirgin ruwa | DDP/FOB/EXW |
Samfura masu dangantaka
Abubuwan taimako masu dacewa da zaɓaɓɓu don sauƙaƙe ƙwarewar siyayya ta tsayawa ɗaya.
FAQ
Amfanin Kamfanin
• Akwai manyan layukan zirga-zirga da yawa da ke wucewa ta wurin Uchampak. Ci gaban zirga-zirgar zirga-zirgar zirga-zirgar zirga-zirgar ababen hawa ta taimaka wajen rarraba br /> • Mun kulla dangantakar kasuwanci da yawa da kuma babbar hanyar tallatawa a gida da waje. Abokan gida da na ƙasashen waje sun zo yin odar samfuranmu bisa amincewarsu ga kamfaninmu.
• Uchampak yana ba da shawarar mai da hankali kan jin daɗin abokin ciniki kuma yana jaddada sabis na ɗan adam. Har ila yau, muna hidima da zuciya ɗaya ga kowane abokin ciniki tare da ruhun aiki na 'tsattsauran ra'ayi, ƙwararru kuma mai ƙwarewa' da halin 'm, gaskiya, da kirki'.
• Don tabbatar da samar da inganci mai inganci, kamfaninmu ya kafa ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antar zamani. A lokacin samarwa, membobin ƙungiyarmu suna mai da hankali kan ayyukansu.
Uchampak yana samar da iri-iri a cikin dogon lokaci. Muna ba da ɗimbin zaɓuɓɓuka masu kyau da sabis na oda na tsayawa ɗaya!
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.