Bayanin samfur na hannayen kofi tare da tambari
Bayanin Samfura
Hannun kofi na Uchampak tare da tambari an yi su ne daga ingantattun kayan albarkatun ƙasa waɗanda ke tabbatar da amincin abokan cinikinmu. Dole ne samfurin ya ɗauki matakan tabbatar da ingancin cikin gida wanda masu duba ingancin mu ke gudanarwa don tabbatar da ingancin mara lahani. Ana iya amfani da hannayen kofi na Uchampak tare da tambari zuwa fage da fage daban-daban, wanda ke ba mu damar biyan buƙatu daban-daban. Bayan ƙwararrun ƙwararrun sun horar da su, ƙungiyar sabis ɗinmu sun fi ƙware wajen magance matsaloli game da hannayen kofi tare da tambarin ku.
Bayanin Samfura
Hannun kofi na Uchampak tare da tambari ana samar da su daidai da ƙa'idodi. Muna tabbatar da cewa samfuran suna da ƙarin fa'ida akan samfuran iri ɗaya a cikin abubuwan da ke gaba.
Kofin takarda 12oz/16oz/20oz tare da murfi da kofi na hannun riga Mai zafi abin sha mai inganci mai inganci wanda Uchampak ya ƙaddamar. yana da madaidaicin matsayi kuma samfurin da aka tsara don magance maki zafi na masana'antu. Ta hanyar aikace-aikacen fasaha, Uchampak ya ƙware mafi inganci da hanyar ceton aiki don kera samfurin. Yana da fa'ida da fa'ida mai fa'ida wanda ke ba da gudummawa ga fa'idar amfani da shi a fagagen aikace-aikacen Kofin Takarda. Biyo bayan ka'idojin samarwa na kimiyya da ci-gaba, mun sami nasarar yin kofin takarda 12oz/16oz/20oz tare da murfi da kofi na hannun riga Mai zubar da zafi mai inganci mai inganci a cikin aikin sa. Ta hanyar mahara sau na gwaje-gwaje, da takarda kofin, kofi hannun riga, dauke akwatin, takarda bowls, takarda abinci tire da dai sauransu. an tabbatar yana da girma da sauransu. Kafin kaddamar da shi, ya wuce takaddun shaida na wasu hukumomin kasa da kasa da na kasa.
Amfanin Masana'antu: | Abin sha | Amfani: | Juice, Beer, Tequila, VODKA, Ruwan Ma'adinai, Champagne, Coffee, Wine, whisky, BRANDY, Tea, Soda, Abubuwan sha na Makamashi, Abubuwan Shayarwa, Sauran Abin sha |
Nau'in Takarda: | Takarda Sana'a | Gudanar da Buga: | Rufin UV, varnishing, Lamination mai sheki |
Salo: | DOUBLE WALL | Wurin Asalin: | Anhui, China |
Sunan Alama: | Yuanchuan | Lambar Samfura: | Kofin hannun riga-001 |
Siffar: | Za'a iya zubarwa, Abun da za'a iya zubarwa da Kayan Aiki Mai Kyau | Umarni na al'ada: | Karba |
Sunan samfur: | Kofin kofi mai zafi | Kayan abu: | Takardar Kofin Abinci |
Amfani: | Abin sha Ruwan Kofi | Launi: | Launi na Musamman |
Girman: | Girman Musamman | Logo: | Abokin ciniki Logo An Karɓa |
Aikace-aikace: | Kafe gidan cin abinci | Nau'in: | Kayayyakin da suka dace da muhalli |
Shiryawa: | Karton |
Amfanin Kamfanin
ƙwararren kamfani ne. Babban samfuranmu sun haɗa da Kamfaninmu koyaushe yana bin falsafar kasuwanci na 'abokin ciniki da farko, yin hidima da gaske', kuma muna ba da shawarar ruhun 'neman gaskiya da zama mai aiki da hankali, ci gaba da ci gaba, haɓaka tare da zamani'. Muna ƙarfafa sadarwa tare da abokan ciniki, kuma muna ci gaba da ƙaddamar da mu ga abokan ciniki. Bugu da ƙari, muna ƙoƙarin ƙoƙarinmu don samar wa abokan ciniki samfurori masu inganci da sabis na keɓaɓɓen. Tare da mai da hankali kan hazaka, kamfaninmu ya ƙirƙiri ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru. Suna da cikakken ƙarfi da babban matakin fasaha. Dangane da buƙatun abokan ciniki daban-daban, Uchampak yana da ikon samar da ma'ana, cikakke kuma mafi kyawun mafita ga abokan ciniki.
Kullum ana maraba da ku don bincike.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.