Bayanin samfur na alamar kofi kofi hannun riga
Bayanin Sauri
Ingantacciyar & Daidaitaccen samarwa: Dukkanin tsarin samar da samfuran kwafin kofi mai alama ana aiwatar da su cikin tsananin daidai da cikakken tsarin samarwa kuma ana sa ido sosai ta hanyar kwararru don guje wa duk wani gazawar samarwa. Bayan gwaji, samfurin yana da tsauri daidai da ƙa'idodin ingancin duniya. yana da babban suna a gida da waje don ingancin hannun riga na kofi mai inganci.
Gabatarwar Samfur
Na gaba, an nuna muku cikakkun bayanai na safofin hannu na kofi na kofi.
Uchampak. yana sadaukar da shekaru masu yawa don haɓakawa da samar da kyawawan kofuna masu zubar da takarda, Kofin shan ruwan zafi mai zafi/sanyi tare da bayar da ƙwararrun sabis na abokin ciniki. Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Takarda, Kofin Shayarwa Mai Zafi/ Sanyi don Ruwa yana da kyau. A cikin wannan al'umma da ke jagorantar fasaha, 2008 ta mayar da hankali kan inganta R&D ƙarfi da ci gaba da haɓaka sabbin fasahohi ta yadda za mu haɓaka gasa a cikin masana'antar. Muna nufin zama ɗaya daga cikin manyan kamfanoni a kasuwa.
Amfanin Masana'antu: | Abin sha | Amfani: | Juice, Beer, Tequila, VODKA, Ruwan Ma'adinai, Champagne, Coffee, Wine, whisky, BRANDY, Tea, Soda, Abubuwan sha na Makamashi, Abubuwan Shayarwa, Sauran Abin sha |
Nau'in Takarda: | Takarda Sana'a | Gudanar da Buga: | Embossing, UV mai rufi, Varnishing, M Lamination, Stamping, Matt Lamination, VANISHING, Zinare tsare |
Salo: | Bango Guda Daya | Wurin Asalin: | China |
Sunan Alama: | Uchampak | Lambar Samfura: | Takarda -001 |
Siffar: | Za'a iya sake yin amfani da su, Za'a iya zubar da Kayan Aiki Mai Kyau | Umarni na al'ada: | Karba |
Sunan samfur: | Kofin kofi mai zafi | Kayan abu: | Takardar Kofin Abinci |
Amfani: | Shan Ruwan Ruwan Kofi | Launi: | Launi na Musamman |
Girman: | Girman Musamman | Logo: | Abokin ciniki Logo An Karɓa |
Aikace-aikace: | Kafe gidan cin abinci | Nau'in: | Kayayyakin da suka dace da muhalli |
Mabuɗin kalma: | Kofin Takarda Abin Sha Na Jurewa |
Bayanin Kamfanin
Ana zaune a cikin babban kamfani ne. Muna da cikakken kewayon kasuwanci, gami da samarwa, sarrafawa da tallace-tallace na Domin kare haƙƙin haƙƙin masu amfani da buƙatun, Uchampak yana tara ƙwararrun ma'aikatan sabis na abokin ciniki don magance matsaloli daban-daban. Alƙawarinmu ne don samar da ayyuka masu inganci. Muna da ingantaccen samarwa, kuma muna fatan haɗin gwiwa tare da ku.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.