Bayanan samfurin kraft launin ruwan kasa fitar da kwalaye
Bayanin Samfura
Samar da kwalaye na Uchampak kraft launin ruwan kasa ya dace daidai da bukatun abokan ciniki. Samfurin da ke da tsawon rayuwar aiki yana fuskantar ƙaƙƙarfan tsarin sarrafa inganci. Ƙimar sharhi na abokan ciniki zai zama mai amfani ga inganta Uchampak.
Gabatarwar Samfur
Idan aka kwatanta da sauran samfuran a cikin nau'in iri ɗaya, Uchampak's kraft brown cire kwalaye yana da fa'idodi masu zuwa.
Sunan Alama | Uchampak | ||||||||
Sunan Abu | Akwatin sushi takarda da aka keɓance tare da taga | ||||||||
Girman | 120x70x40mm | ||||||||
195x80x40mm | |||||||||
175x120x40mm | |||||||||
210x120x40mm | |||||||||
<3W | ≥3W | ||||||||
Kayan abu | Takarda kraft +PE/PLA/ Shafi na Waterbase | Duk ana iya keɓance su | |||||||
Launi | Musamman |
Packaging SPEC | 600pcs/Carton | Duk ana iya keɓance su | |||||||
Buga | Kashewa | ||||||||
Jirgin ruwa | DDP | ||||||||
Zane | OEM&ODM | ||||||||
Misali | 1) Cajin Samfura: Kyauta don samfuran hannun jari, $ 100 don samfuran da aka keɓance, ya dogara | ||||||||
2) Samfurin bayarwa lokacin: 5 kwanakin aiki | |||||||||
3) Farashin farashin: kayan da aka tattara ko $30 ta wakilin mai aikawa. | |||||||||
4) Samfurin dawowar caji: Ee | |||||||||
Abubuwan Biyan Kuɗi | 30% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya, West Union, Paypal, D/P | ||||||||
Takaddun shaida | FSC,BRC,SGS,ISO9001,ISO14001,ISO18001 |
Takarda Buga na Musamman Akwatin Sushi Takeout Anyi da Takarda tare da Saka don Rike miya. Yana yiwuwa a buga zanen zane da tambarin ku. Farin kwali mai nauyin abinci don tabbatar da abincin yana da aminci. Za a iya yin OEM&Sabis na ODM, kuma na iya yin girman bugu biyu da sutura. Sanya sushi ɗin ku ya zama mai daɗi.
Bayanin Kamfanin
Uchampak ya ƙware a cikin kera kraft launin ruwan kasa fitar da kwalaye a ƙarƙashin jagorancin tsarin samarwa mara lahani da ƙwararrun ƙungiyar aiki. Kamfaninmu yana haɗa ƙungiyar masu basira. Suna da ban sha'awa da kuzari kuma suna iya bincika al'amura cikin zurfi da ƙalubalantar hikimar gargajiya. Muna da falsafar kasuwanci mai sauƙi. Muna aiki kafada da kafada tare da abokan cinikinmu don nemo cikakkiyar haɗin samfuran da ayyuka. Muna aiki ne kawai tare da masu ba da takaddun shaida na ISO waɗanda ke da daidaitattun yanayin aiki.
Idan kuna sha'awar samfuranmu, da fatan za a tuntuɓe mu. An sadaukar da mu don samar muku da mafi kyawun sabis na ƙwararru.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.