Bayanin samfur na hannun rigar kofin takarda
Dalla-dalla
An tsara hannun rigar kofin takarda ta Uchampak bisa ga sabon yanayin kasuwa. Tsananin kula da ingancin inganci don tabbatar da ingancin samfur don saduwa da ƙa'idodin ƙasashen duniya. yana da ƙungiyar aikin da za ta iya yin bayani na ƙirar kofi na takarda a gare ku.
Gabatarwar Samfur
Tare da neman kamala, Uchampak yana ƙoƙarin kanmu don samar da tsari mai kyau da kuma hannun riga mai inganci na takarda.
Tun kafa, Uchampak. ya ba da fifiko mai yawa akan sabbin samfura. kofunan takarda, hannayen kofi, akwatunan ɗauka, kwanonin takarda, tiren abinci na takarda, da sauransu, waɗanda kwanan nan muka haɓaka, za a siyar da su a hukumance akan farashi mai ma'ana. Idan aka kwatanta da sauran makamancin Anhui, kayayyakin China a kasuwa, kofuna na takarda, hannun kofi, akwatunan ɗauka, kwanon takarda, tiren abinci na takarda, da sauransu. zai iya zama mai karko da dawwama idan aka yi amfani da shi a fagen (s) na Kofin Takarda. Mun kasance cikin cinikin sama da shekaru da yawa kuma muna da ingantaccen kasuwanci tare da wadataccen ƙwarewa da ƙwarewa.
Amfanin Masana'antu: | Abin sha | Amfani: | Juice, Beer, Tequila, VODKA, Ruwan Ma'adinai, Champagne, Coffee, Wine, whisky, BRANDY, Tea, Soda, Abubuwan sha na Makamashi, Abubuwan Shayarwa, Sauran Abin sha |
Nau'in Takarda: | Takarda Sana'a | Gudanar da Buga: | Embossing, UV rufi, Varnishing, m Lamination |
Salo: | DOUBLE WALL | Wurin Asalin: | Anhui, China |
Sunan Alama: | Uchampak | Lambar Samfura: | Kofin hannun riga-001 |
Siffar: | Za'a iya zubarwa, Abun da za'a iya zubarwa da Kayan Aiki Mai Kyau | Umarni na al'ada: | Karba |
Sunan samfur: | Hannun Kofin kofi mai zafi | Kayan abu: | Takardar Kofin Abinci |
Amfani: | Abin sha Ruwan Kofi | Launi: | Launi na Musamman |
Girman: | Girman Musamman | Logo: | Abokin ciniki Logo An Karɓa |
Aikace-aikace: | Kafe gidan cin abinci | Nau'in: | Kayayyakin da suka dace da muhalli |
Shiryawa: | Karton |
Bayanin Kamfanin
ya kasance sanannen masana'anta na hannun riga na kofin takarda a cikin gida da kasuwa na duniya kuma muna jin daɗin suna a cikin masana'antar. Ma'aikatarmu tana da layukan samarwa masu sarrafa kansu da yawa ko masu sarrafa kansu waɗanda ke iya ɗaukar manyan buƙatun samar da amfanin ƙasa. Waɗannan layukan suna da cikakkiyar sassauƙa don ɗaukar gyare-gyaren samarwa daban-daban. za su ci gaba da ƙoƙari don samun nagarta. Duba yanzu!
Kullum muna dagewa kan samar da kayayyaki masu inganci. Maraba da abokan ciniki tare da buƙatun yin shawarwari tare da mu!
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.