Amfanin Kamfanin
· Kofin takarda da aka keɓe na Uchampak an yi shi da kayan albarkatun ƙasa masu inganci waɗanda aka zaɓa daga sanannun masu kaya.
· Samfurin da muka bayar yana da ingantaccen aiki da karko.
Duk ma'aikatan Uchampak sun himmatu ga hangen nesa da manufar kamfanin.
Yin amfani da fasaha yana sa tsarin masana'antu ya tafi lafiya da inganci.With game da fa'idodin samfurin, ana iya samun samfurin a cikin filin (s) na Babban ingancin 12oz / 16oz / 20oz mai zubar da zafi mai zafi kofi kofi takarda tare da murfi da hannun riga. Ya bayyana cewa aikace-aikacen fasaha yana taka muhimmiyar rawa wajen yanke shawarar aikin samfurin. A halin yanzu, ana iya ganinsa ko'ina a fagen (s) na Kofin Takarda. Uchampak zai ci gaba da tafiya tare da igiyar ruwa kuma ya mai da hankali kan inganta fasahar, ta yadda za a ƙirƙira da kera samfuran da suka dace da bukatun abokan ciniki. Muna da nufin jagorantar yanayin kasuwa wata rana.
Amfanin Masana'antu: | Abin sha | Amfani: | Juice, Beer, Tequila, VODKA, Ruwan Ma'adinai, Champagne, Coffee, Wine, whisky, BRANDY, Tea, Soda, Abubuwan sha na Makamashi, Abubuwan Shayarwa, Sauran Abin sha |
Nau'in Takarda: | Takarda Sana'a | Gudanar da Buga: | Rufin UV, varnishing, Lamination mai sheki |
Salo: | DOUBLE WALL | Wurin Asalin: | Anhui, China |
Sunan Alama: | Uchampak | Lambar Samfura: | Kofin hannun riga-001 |
Siffar: | Za'a iya zubarwa, Abun da za'a iya zubar da Haɗin Kayan Aiki Mai Kyau | Umarni na al'ada: | Karba |
Sunan samfur: | Kofin kofi mai zafi | Kayan abu: | Takardar Kofin Abinci |
Amfani: | Abin sha Ruwan Kofi | Launi: | Launi na Musamman |
Girman: | Girman Musamman | Logo: | Abokin ciniki Logo An Karɓa |
Aikace-aikace: | Kafe gidan cin abinci | Nau'in: | Kayayyakin da suka dace da muhalli |
Shiryawa: | Karton |
Siffofin Kamfanin
· wanda aka sani da gwanintar haɓakawa, ƙira, da kera kofuna na takarda mai rufi, sun sami kyakkyawan suna a duniya.
Uchampak yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun sa don taimakawa inganta ingancin kofuna na takarda. Ya bayyana cewa yana da tasiri ga Uchampak don gabatar da fasahar fasaha da na'urori masu tasowa. Ana samar da duk samfuran Uchampak ƙarƙashin kulawar ƙungiyar kula da ingancin mu kuma ana iya tabbatar da ingancin samfuran.
Duk ma'aikatan Uchampak suna kiyaye abokan cinikinmu a zuciya kuma suna yin iyakacin ƙoƙarin gamsar da abokan ciniki. Duba yanzu!
Amfanin Kasuwanci
Muna da namu bincike na fasaha da ƙungiyar haɓaka tare da ƙwararrun injiniyoyin fasaha. An sadaukar da mu ga kowane bangare na ƙira, samarwa da haɓakawa.
Tare da mafi girman gaskiya da mafi kyawun hali, Uchampak yayi ƙoƙari don samar wa masu amfani da sabis masu gamsarwa daidai da ainihin bukatun su.
Uchampak koyaushe yana bin falsafar kasuwanci na 'inganci ya sami kasuwa, suna yana haifar da gaba'. Muna haɓaka ruhin kasuwanci na 'mutunci, haɗin kai da moriyar juna'. Muna ci gaba da gabatar da kimiyya da fasaha tare da fadada sikelin samarwa. Mun kuma nufa sabuwar kasuwa. Mun himmatu wajen samar da ingantattun kayayyaki da ayyuka ga masu amfani.
Ta cikin shekarun ci gaba, Uchampak ya zama fitaccen ɗan wasa a cikin masana'antar.
Ana fitar da kayayyakin Uchampak zuwa Turai, Amurka, Asiya da Afirka da sauran ƙasashe da yankuna.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.