Bayanan samfurin akwatin sushi takarda
Dalla-dalla
Akwatin takarda sushi Uchampak yana da kyan gani. Kyakkyawar ƙirar sa ta fito ne daga masu ƙirar mu na musamman tare da ƙaƙƙarfan ƙira da iya ƙira. Ana ɗaukar matakan gudanarwa na ƙasa da ƙasa don tabbatar da cewa samfurin yana da inganci mai ƙima. Akwatin takarda sushi na Uchampak yana da aikace-aikacen da yawa a cikin yanayi daban-daban. Sabis na shawarwari na sana'a zai kasance ga abokan cinikinmu a cikin Hefei Yuanchuan Packaging Technology Co., Ltd..
Bayanin samfur
Akwatin takarda sushi na Uchampak yana da inganci mai kyau, kuma yana da ban mamaki don zuƙowa kan cikakkun bayanai.
Uchampak ya kafa wata tawaga wacce galibi ke da hannu wajen haɓaka samfura. Godiya ga kokarin da suka yi, mun sami nasarar samar da kofunan takarda, hannun kofi, kwalin kwashe, kwanonin takarda, tiren abinci na takarda da dai sauransu. kuma ya shirya sayar da shi ga kasuwannin ketare. An tsara shi don saduwa da ma'aunin masana'antu. Don sa mu ci gaba da bunƙasa a cikin shekaru goma masu zuwa da kuma bayan haka, dole ne mu mai da hankali kan inganta fasahar mu da kuma tara karin basira a cikin masana'antu. Tare da cikakken ƙoƙarinmu, Uchampak. yi imani cewa za mu ci gaba da gaba da sauran masu fafatawa a nan gaba.
Wurin Asalin: | Anhui, China | Sunan Alama: | Uchampak |
Lambar Samfura: | akwatin mai ninka-001 | Amfanin Masana'antu: | Abinci, Abinci |
Amfani: | Noodle, Hamburger, Gurasa, Chewing Gum, Sushi, Jelly, Sandwich, Sugar, Salatin, cake, Abun ciye-ciye, Chocolate, Pizza, Kuki, kayan yaji & Condiments, Abincin Gwangwani, ALAWA, Abincin Jarirai, ABIN DA AKE NUFI, CHIPS DIN DINKA, Kwayoyi & Kernels, Sauran Abinci | Nau'in Takarda: | Takarda Kraft |
Gudanar da Buga: | Matt Lamination, Stamping, Embossing, UV Coating, Custom Design | Umarni na al'ada: | Karba |
Siffar: | Kayayyakin da aka sake fa'ida | Siffar: | Na Musamman Siffa Daban-daban, Matashin Maɗaukakin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Nau'in Akwatin: | M Akwatuna | Sunan samfur: | Akwatin matashin kai |
Kayan abu: | Takarda Kraft | Amfani: | Marufi Abubuwan |
Girman: | Yankan Girman Girma | Launi: | Launi na Musamman |
Logo: | Alamar abokin ciniki | Mabuɗin kalma: | Kyautar Akwatin Takarda |
Aikace-aikace: | Kayan Aiki |
Bayanin Kamfanin
Hefei Yuanchuan Packaging Technology Co., Ltd. hadedde kamfani ne a he fei. Kamfaninmu ya fi tsunduma cikin samarwa, sarrafawa da siyar da Kayan Abinci. A matsayin kamfani mai alhakin zamantakewa, Uchampak ya kasance koyaushe yana bin ruhin kasuwancin 'natsuwa, sadaukarwa, da ƙwarewa'. Muna ba da kulawa sosai ga suna, abokan ciniki, da mutunci yayin ci gaban kasuwanci. Muna ci gaba da haɓakawa da kuma neman nagartaccen aiki, tare da himmar zama kamfani na zamani tare da kyakkyawan suna a kasuwannin cikin gida. Ƙwararren ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ta Uchampak ta samar da samfurori. Mun himmatu wajen biyan bukatun abokan cinikinmu. Za mu zurfafa cikin halin da suke ciki kuma mu samar musu da mafi dacewa mafita.
Idan kuna da buƙatu don siyan samfuranmu da yawa, da fatan za a tuntuɓi ma'aikatan sabis na abokin ciniki na hukuma.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.