Cikakkun bayanai na takarda na ba da tire
Gabatarwar Samfur
Samar da takarda ta Uchampak mai hidimar tire yana ɗaukar babban ma'auni na aiki. Samfurin yana da dorewa kuma yana da tsawon rayuwar sabis. yana da ƙwararrun layukan samarwa na wucin gadi, ƙwararrun kashin baya na fasaha da ƙwarewar gudanarwa.
Cikakken Bayani
•An yi shi da kayan aminci na kayan abinci, yana iya tuntuɓar abinci kai tsaye kuma ya dace da ƙa'idodin amfani da lafiya. Kayan takarda maras kyau, daidai da ra'ayi na kore da yanayin rayuwa
• Zane mai kauri ya fi ɗorewa, farantin takarda yana da ƙarfi kuma mai ƙarfi, tare da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, dacewa da kayan zaki, abinci mai mahimmanci, salati, abinci mai sauri, abun ciye-ciye da sauran abinci.
• Zazzagewa da wanke-wanke ya fi dacewa, jefar bayan amfani, adana lokaci da ƙoƙari, musamman dacewa da manyan taro ko ayyuka.
•Mai hana mai da mai hana ruwa, yadda ya kamata yana toshe tabon mai da shigar ruwa, yana tsaftace tebur, kuma yana da aminci don amfani.
•Gold da azurfa m surface, cike da laushi, inganta gaba ɗaya sa fikinik, liyafa, bukukuwan aure da kuma bukukuwa.
Kuna iya So kuma
Gano samfura da yawa masu alaƙa waɗanda aka keɓance da bukatun ku. Bincika yanzu!
Bayanin Samfura
Sunan alama | Uchampak | ||||||||
Sunan abu | Takarda Abinci Tray | ||||||||
Girman | Babban girman (mm)/(inch) | 120*120 / 4.72*4.72 | 170*130 / 6.69*5.12 | 195*120 / 7.68*4.72 | 205*158 / 8.07*6.22 | 255*170 / 10.04*6.69 | 225*225 / 8.86*8.86 | 235*80 / 9.25*3.15 | |
Lura: Dukkanin girma ana auna su da hannu, don haka babu makawa akwai wasu kurakurai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin. | |||||||||
Shiryawa | Ƙayyadaddun bayanai | 10pcs/fakiti | 200pcs/ctn | |||||||
Kayan abu | Takarda ta Musamman | ||||||||
Rufewa / Rufi | PE mai rufi | ||||||||
Launi | Zinariya/Sliver | ||||||||
Jirgin ruwa | DDP | ||||||||
Amfani | Abinci mai sauri, Abincin titi, BBQ & Abincin Gasasshen, Kayan Gasa, 'Ya'yan itace & Salati, Desserts | ||||||||
Karɓi ODM/OEM | |||||||||
MOQ | 10000inji mai kwakwalwa | ||||||||
Ayyuka na Musamman | Launi / Tsarin / Shiryawa / Girma | ||||||||
Kayan abu | Takarda Kraft / Bamboo Takardar Bamboo / Farin kwali | ||||||||
Bugawa | Buga na Flexo / Bugawar Kayyade | ||||||||
Rufewa / Rufi | PE / PLA / Waterbase / Mei's Waterbase | ||||||||
Misali | 1) Cajin Samfura: Kyauta don samfuran hannun jari, USD 100 don samfuran da aka keɓance, ya dogara | ||||||||
2) Samfurin bayarwa lokacin: 5 kwanakin aiki | |||||||||
3) Farashin farashin: tattara kaya ko USD 30 ta wakilin mai aikawa. | |||||||||
4) Samfurin dawowar caji: Ee | |||||||||
Jirgin ruwa | DDP/FOB/EXW |
Samfura masu dangantaka
Abubuwan taimako masu dacewa da zaɓaɓɓu don sauƙaƙe ƙwarewar siyayya ta tsayawa ɗaya.
FAQ
Siffar Kamfanin
• Halayen Uchampak suna da inganci kuma suna da wadatar ƙwarewar masana'antu. Su ne ginshiƙin ci gaba na dogon lokaci.
• Bayan shekaru na ci gaba, Uchampak ya zama jagora a cikin masana'antu.
• Uchampak yana da ƙungiyar sabis na abokin ciniki mai sadaukarwa don sauraron shawarwari daga abokan ciniki da magance matsalolin su.
• Uchampak yana a mahadar manyan hanyoyi daban-daban. Babban wurin yanki, dacewa da zirga-zirga, da sauƙin rarrabawa ya sa ya zama wuri mai kyau don ci gaba mai dorewa na kamfani.
Uchampak da gaske yana gayyatar abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don ba da haɗin kai tare da mu.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.