Bayanan samfur na kofuna na kofi na takarda na keɓaɓɓen
Bayanin Samfura
Mafi kyawun ƙirar kofuna na kofi na takarda yana nuna ƙirƙirar Uchampak. Samfurin, yana kawo wa abokan ciniki fa'idodin tattalin arziki da yawa, an yi imanin an fi amfani da shi sosai a kasuwa. Uchampak yana ba da kyakkyawan goyon baya bayan tallace-tallace akan kofuna na kofi na takarda.
Kamar Uchampak. ya ci gaba da haɓakawa, muna saka hannun jari mai yawa don haɓaka samfuran kowace shekara don ci gaba da kasancewa cikin ƙwararrun masana'antu. A wannan shekara, mun sami nasarar aiwatar da aikin 8oz 12oz 16oz 20oz 22oz 32oz Sugar Bagasse Paper Cup tare da rufin PLA. Ƙirƙirar fasaha shine ainihin dalilin Uchampak. don samun ci gaba mai dorewa. Uchampak. ya gane mahimmancin fasaha. A cikin 'yan shekarun nan, muna zuba jari mai yawa a cikin haɓaka fasaha da haɓakawa da bincike da haɓaka sabbin kayayyaki. Ta wannan hanyar, za mu iya ɗaukar matsayi mafi girma a cikin masana'antu.
Salo: | Bango Guda Daya | Wurin Asalin: | Anhui, China |
Sunan Alama: | Uchampak | Lambar Samfura: | YCPC-0109 |
Kayan abu: | Takarda, Gurbin Abinci PE Takarda mai rufi | Nau'in: | Kofin |
Amfani: | Ruwan Sha | Girman: | 7-22OZ ko Musamman |
Launi: | Har zuwa launuka 6 | Murfin kofin: | Tare da ko babu |
Hannun Kofin: | Tare da ko babu | Buga: | Kashe ko Flexo |
Kunshin: | 1000pcs / kartani | No na bango: | Single ko Biyu |
Lambobin PE mai rufi: | Single ko Biyu | OEM: | Akwai |
8oz 12oz 16oz 20oz 22oz 32oz Sugar Bagasse Paper Cup tare da rufin PLA
Suna | Abu | iyawa (ml) | Grams(g) | Girman samfur (mm) |
( Tsawo * Sama * Kasa ) | ||||
Kofin takarda | 3oz bango ɗaya | 70 | 190 | 51*51*35 |
4oz bango ɗaya | 100 | 210 | 59*59*45 | |
6.5oz bango ɗaya | 180 | 230 | 75*72*50 | |
7oz bango ɗaya | 190 | 230 | 78*73*53 | |
8oz bango ɗaya | 280 | 320 | 92*80*56 | |
Squat 8oz bango ɗaya | 300 | 340 | 86*90*56 | |
9oz bango ɗaya | 250 | 275 | 88*75*53 | |
9.5oz bango ɗaya | 270 | 300 | 95*77*53 | |
10oz bango ɗaya | 330 | 320 | 96*90*57 | |
12oz bango ɗaya | 400 | 340 | 110*90*59 | |
16oz bango ɗaya | 500 | 340 | 136*90*59 | |
20oz bango ɗaya | 620 | 360 | 158*90*62 | |
24oz bango ɗaya | 700 | 360 | 180*90*62 |
Amfani | Kofuna na takarda mai zafi/sanyi |
Iyawa | 3-24oz ko musamman |
Kayan abu | 100% itace ɓangaren litattafan almara ba tare da fluorescer ba |
Nauyin Takarda | 170gsm-360gsm tare da PE mai rufi |
Buga | Offset da Flexo Print duka suna samuwa |
Salo | bango ɗaya, bango biyu, bangon ripple ko na musamman |
Cikakkun bayanai:
Amfanin Kamfanin
• Riko da manufar sabis na 'abokin ciniki ya fi girma, sabis na matakin farko', kamfaninmu yana jagorantar ainihin bukatun masu amfani kuma da zuciya ɗaya yana ba da sabis na gaskiya ga masu siye.
• Ana sayar da kayayyakin Uchampak' a manyan kasuwannin cikin gida. Bayan haka, ana fitar da su zuwa kasuwannin kasashen waje ciki har da br /> • Tare da kyakkyawan yanayin aiki da tsarin ƙarfafa sauti, kamfaninmu ya jawo hankalin ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun R&D mai ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi, wanda ke ba da garanti mai kyau don ci gaban lafiyarmu.
Kullum muna dagewa kan samar da kayayyaki masu inganci. Maraba da abokan ciniki tare da buƙatun yin shawarwari tare da mu!
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.