Bayanin samfur na buhunan takarda da aka buga
Bayanin Samfura
Uchampak buhunan takarda mai hana maiko yana samuwa a cikin nau'ikan ƙira iri-iri. Manazartan ingancin mu suna gudanar da duba samfurin akai-akai akan sigogi masu inganci daban-daban. Yana da matukar mahimmanci ga Uchampak don haɓaka hanyar sadarwar tallace-tallace don zama jagorar buƙatun buhunan takarda da aka buga.
Bayanin Samfura
Zabi buhunan takarda da aka buga don dalilai masu zuwa.
Cikakken Bayani
•Maɗaurin mai na musamman na iya hana tabon mai da shigar danshi yadda ya kamata, kiyaye abinci bushewa, kuma ya dace da marufi kamar hamburgers, soyayyen kaza, da soya Faransa.
•Takardar abincin da ta dace da muhalli ba ta da guba, mai lafiya da lafiya, tana iya tuntuɓar abinci kai tsaye, kuma ta cika ka'idojin tattara kayan abinci.
• Tsarin takarda yana da sauƙi ko kuma yana da tsari na musamman, wanda za'a iya amfani dashi don haɓaka kyawun kayan abinci na abinci kuma ya dace da gidajen cin abinci, cafes, gidajen cin abinci masu sauri da sauran wurare.
•Ana amfani da kayan da ba za a iya lalata su da muhalli ba, wanda ya dace da manufar kare muhallin kore, zai iya maye gurbin fakitin filastik, da rage tasirin muhalli.
• Tsarin nadawa yana adana sararin sufuri, yana da sauƙin buɗewa da amfani, kuma yana adana lokacin marufi
Kuna iya So kuma
Gano samfura masu alaƙa da yawa waɗanda suka dace da bukatun ku. Bincika yanzu!
Bayanin Samfura
Sunan alama | Uchampak | ||||||||
Sunan abu | Jakar Takarda Mai hana Maikowa | ||||||||
Girman | Babban girman (mm)/(inch) | 90*60 / 6.69*4.92 | 125*60 / 6.69*4.92 | ||||||
Babban (mm)/(inch) | 208 / 8.19 | 280 / 11.02 | |||||||
Lura: Dukkanin girma ana auna su da hannu, don haka babu makawa akwai wasu kurakurai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin. | |||||||||
Shiryawa | Ƙayyadaddun bayanai | 100 inji mai kwakwalwa / fakiti, 2000 inji mai kwakwalwa / fakiti | 4000pcs/ctn | |||||||
Girman Karton (mm) | 390*230*290 | 530*310*290 | |||||||
Kayan abu | Takarda mai hana man shafawa | ||||||||
Rufewa / Rufi | - | ||||||||
Launi | Tsarin Kai | ||||||||
Jirgin ruwa | DDP | ||||||||
Amfani | Burgers, Sandwiches, Hot Dogs, Fries na Faransa & Kaza, Bakey, Abun ciye-ciye, Abincin titi | ||||||||
Karɓi ODM/OEM | |||||||||
MOQ | 30000inji mai kwakwalwa | ||||||||
Ayyuka na Musamman | Launi / Tsarin / Shiryawa / Girma | ||||||||
Kayan abu | Takarda Kraft / Bamboo Takardar Bamboo / Farin kwali | ||||||||
Bugawa | Buga Flexo / Bugawa na Kashe | ||||||||
Rufewa / Rufi | PE / PLA / Waterbase / Mei's Waterbase | ||||||||
Misali | 1) Cajin Samfura: Kyauta don samfuran hannun jari, USD 100 don samfuran da aka keɓance, ya dogara | ||||||||
2) Samfurin bayarwa lokacin: 5 kwanakin aiki | |||||||||
3) Farashin farashin: tattara kaya ko USD 30 ta wakilin mai aikawa. | |||||||||
4) Samfurin dawowar cajin kuɗi: Ee | |||||||||
Jirgin ruwa | DDP/FOB/EXW |
Samfura masu dangantaka
Abubuwan taimako masu dacewa da zaɓaɓɓu don sauƙaƙe ƙwarewar siyayya ta tsayawa ɗaya.
FAQ
Bayanin Kamfanin
Hefei Yuanchuan Packaging Technology Co., Ltd. ya ƙware wajen gudanar da harkokin Kasuwancin Kayan Abinci masu inganci. A nan gaba, kamfaninmu zai ci gaba da bin falsafar kasuwanci na 'tushen gaskiya, inganci na farko, da halin kirki'. Yana da duka game da abokan ciniki kuma muna dogara ga ƙirƙira fasaha don samar wa abokan ciniki mafi kyawun samfura da ingantattun ayyuka. Uchampak yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu neman aiki tare da tsayayyen salon aiki. Mambobin ƙungiyar suna yin ƙoƙari don shawo kan matsaloli da yawa yayin ci gaba, wanda ke ba da gudummawa ga ci gaba mai sauri da kyau. Tare da shekaru masu yawa na gwaninta mai amfani, Uchampak yana da ikon samar da ingantacciyar mafita ta tsayawa ɗaya.
Sa ido ga tambayoyi daga abokan ciniki a cikin masana'antu daban-daban
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.