Amfanin Kamfanin
· Mu al'ada buga kofi hannayen riga ne labari a cikin zane a cikin wannan masana'antu.
· An inganta ingantattun kaddarorin inji na al'ada bugu kofi hannayen riga an inganta idan aka kwatanta da na sauran brands.
· Muna da tsauraran tsarin dubawa don sarrafa inganci yayin samar da bugu na kofi na al'ada.
Cikakken Bayani
• An yi shi da kayan abinci mai aminci na PP, mara guba kuma maras ɗanɗano, lafiya da aminci, dace da duka firiji da daskarewa.
• Kayan yana da haske sosai, da kuma abubuwan da ke cikin miya, tsoma, sutura, da dai sauransu. za a iya gane su a kallo, sa su sauƙi don amfani da sauri
• Tsarin murfin akwatin da ya dace sosai yana sa buɗewa da rufewa ya fi dacewa, kuma ba shi da ƙarfi kuma ba zai iya jurewa ba. Ya dace da ɗaukar abinci mai ruwa kamar su miya, riguna, da jams
Zane-zanen da za'a iya zubarwa ba shi da damuwa da tsafta, adana lokaci yayin tabbatar da tsaftar abinci. Ko don amfanin gida ne ko kuma na abinci
Ana ba da zaɓuɓɓukan iya aiki guda biyu don saduwa da buƙatun marufi daban-daban, daga kofuna na kayan yaji zuwa jita-jita na gefen bento
Kuna iya So kuma
Gano samfura da yawa masu alaƙa waɗanda aka keɓance da bukatun ku. Bincika yanzu!
Bayanin Samfura
Sunan alama | Uchampak | ||||||||
Sunan abu | Kofin miya | ||||||||
Girman | Babban girman (mm)/(inch) | 55 / 2.17 | 73 / 2.87 | ||||||
Tsayi (mm)/(inch) | 31 / 1.22 | 28 / 1.10 | |||||||
Girman ƙasa (mm)/(inch) | 44 / 1.73 | 170*125 / 6.69*4.92 | |||||||
Lura: Dukkanin girma ana auna su da hannu, don haka babu makawa akwai wasu kurakurai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin. | |||||||||
Shiryawa | Ƙayyadaddun bayanai | 100 inji mai kwakwalwa / fakiti, 500 inji mai kwakwalwa / fakiti | 3000pcs/ctn | |||||||
Girman Karton (mm) | 450*260*300 | 350*275*345 | |||||||
Karton GW (kg) | 4.6 | 4.4 | |||||||
Kayan abu | Polypropylene | ||||||||
Rufewa / Rufi | - | ||||||||
Launi | m | ||||||||
Jirgin ruwa | DDP | ||||||||
Amfani | Kayan miya & Condiments, kayan yaji & Genuna, Kayan Zaki, Samfuran Sabo | ||||||||
Karɓi ODM/OEM | |||||||||
MOQ | 10000inji mai kwakwalwa | ||||||||
Ayyuka na Musamman | Shiryawa / Girma | ||||||||
Kayan abu | PP / PET | ||||||||
Bugawa | - | ||||||||
Rufewa / Rufi | - | ||||||||
Misali | 1) Cajin Samfura: Kyauta don samfuran hannun jari, USD 100 don samfuran da aka keɓance, ya dogara | ||||||||
2) Samfurin bayarwa lokacin: 5 kwanakin aiki | |||||||||
3) Farashin farashin: tattara kaya ko USD 30 ta wakilin mai aikawa. | |||||||||
4) Samfurin dawowar caji: Ee | |||||||||
Jirgin ruwa | DDP/FOB/EXW |
Samfura masu dangantaka
Abubuwan taimako masu dacewa da zaɓaɓɓu don sauƙaƙe ƙwarewar siyayya ta tsayawa ɗaya.
FAQ
Siffofin Kamfanin
· Musamman a al'ada buga kofi hannayen riga yi, shi ne a cikin manyan matsayi a cikin gida masana'antu.
Uchampak ya gabatar da mahimman fasaha don samar da bugu na kofi na al'ada. Ƙirƙirar fasaha na inganta ci gaban Uchampak. Uchampak yana haɓaka haɓakar fasaha don haɓaka ingancin bugu na kofi na al'ada da inganta rayuwar samfur.
· ya himmatu wajen haɓaka fasahar fasaha, tabbatar da ingancin samfuran mu. Tuntuɓi!
Cikakken Bayani
Takamaiman bayanan hannun rigar kofi na al'ada a cikin Uchampak suna nunawa a cikin abubuwan da ke biyowa.
Aikace-aikacen Samfurin
Ana iya amfani da hannun rigar kofi na al'ada na Uchampak a masana'antu da yawa.
Uchampak ya tsunduma cikin samar da shekaru da yawa kuma ya tara wadataccen ƙwarewar masana'antu. Muna da ikon samar da cikakkun bayanai da inganci bisa ga ainihin yanayi da bukatun abokan ciniki daban-daban.
Amfanin Kasuwanci
Kamfaninmu yana da wadata a cikin hazaka, kuma ya tattara gungun masu fasaha. Suna da kyakkyawan aiki a R&D, fasaha, tallace-tallace da gudanarwa.
Uchampak yana bin tsarin sabis wanda koyaushe muke la'akari da abokan ciniki kuma muna raba damuwarsu. Mun himmatu wajen samar da kyawawan ayyuka.
Gina kamfani na aji na farko da ƙirƙirar tambarin matakin farko shine tabbataccen hukuncin Uchampak. Kuma 'ƙwazo, ƙwarewa, ƙira da haɓaka' shine ruhin kasuwancin mu. Amincewar abokan ciniki da goyon bayanmu da amincinmu da ingancinmu suka kawo shine burinmu na yau da kullun kuma amfanin juna shine manufa ta ƙarshe.
Uchampak, wanda aka kafa a ciki ya kafa ingantaccen tsarin kimiyya da ingantaccen tsarin kula da lafiyar abinci tare da ƙoƙarin haɗin gwiwar ma'aikatanmu.
Kasuwancin Uchampak ya mamaye birane da yawa a duk faɗin ƙasar, kuma hanyar sadarwar tallace-tallace tana haɓaka kowace shekara. Bayan ci gaba da ci gaba, a halin yanzu muna binciken kasuwannin ketare.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.