Bayanin samfur na kofuna na kofi na kwali
Bayanin Samfura
An tsara kofunan kofi na kwali na Uchampak kuma an kera su a ƙarƙashin ingantattun yanayin samarwa. Ba shi da lahani ta hanyar ci gaba da tafiyar da ingantattun matakai. Hakanan ingancin kofuna na kofi na kwali yana nuna ƙwararrun sana'ar mu.
Bayanin Samfura
Idan aka kwatanta da irin waɗannan samfuran a kasuwa, kofuna na kofi na kwali na Uchampak yana da fa'idodi masu zuwa.
Cikakken Bayani
•Layin ciki an yi shi da takarda mai inganci na itace, sannan kuma a yi shi da takarda mai kauri mai kauri uku. Tsarin jikin kofin yana da wuya, mai jure matsi kuma ba shi da lahani, kuma yana da kyakkyawan aikin hana ƙonewa.
• Thickened abinci-sa PE shafi tsari, m kabu waldi, babu yayyo bayan dogon lokacin da nutsewa, high zafin jiki juriya, lafiya, lafiya da wari.
• Jikin kofin yana da kyau, bakin kofin yana zagaye kuma ba shi da bursu, yana ba ku damar jin daɗin rayuwa mai inganci. Ji daɗin lokuta masu kyau a cikin taron dangi, bukukuwa, da tafiye-tafiye
•A hannun jari, shirye don aikawa nan da nan.
•Uchampak yana da shekaru 18 na gwaninta a cikin samar da marufi. Barka da zuwa tare da mu
Kuna iya So kuma
Gano samfura da yawa masu alaƙa waɗanda aka keɓance da bukatun ku. Bincika yanzu!
Bayanin Samfura
Sunan alama | Uchampak | ||||||||
Sunan abu | Kofin takarda | ||||||||
Girman | Babban girman (mm)/(inch) | 80 / 3.15 | |||||||
Babban (mm)/(inch) | 95 / 1.96 | ||||||||
Girman ƙasa (mm)/(inch) | 50 / 3.74 | ||||||||
Ƙarfin (oz) | 8 | ||||||||
Lura: Dukkanin girma ana auna su da hannu, don haka babu makawa akwai wasu kurakurai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin. | |||||||||
Shiryawa | Ƙayyadaddun bayanai | 20 inji mai kwakwalwa / fakiti, 50 inji mai kwakwalwa / fakiti, 500 inji mai kwakwalwa / akwati | |||||||
Girman Karton (mm) | 410*350*455 | ||||||||
Karton GW (kg) | 6.06 | ||||||||
Kayan abu | Takarda Kofin | ||||||||
Rufewa / Rufi | PE mai rufi | ||||||||
Launi | Ja | ||||||||
Jirgin ruwa | DDP | ||||||||
Amfani | Miya, Kofi, Tea, Cakulan Zafi, Dumi-madara, Abin sha mai laushi, ruwan 'ya'yan itace, Noodles nan take | ||||||||
Karɓi ODM/OEM | |||||||||
MOQ | 10000inji mai kwakwalwa | ||||||||
Ayyuka na Musamman | Launi / Tsarin / Shiryawa / Girma | ||||||||
Kayan abu | Takarda Kraft / Bamboo Takardar Bamboo / Farin kwali | ||||||||
Bugawa | Buga na Flexo / Bugawar Kayyade | ||||||||
Rufewa / Rufi | PE / PLA | ||||||||
Misali | 1) Cajin Samfura: Kyauta don samfuran hannun jari, USD 100 don samfuran da aka keɓance, ya dogara | ||||||||
2) Samfurin bayarwa lokacin: 5 kwanakin aiki | |||||||||
3) Farashin farashin: tattara kaya ko USD 30 ta wakilin mai aikawa. | |||||||||
4) Samfurin dawowar caji: Ee | |||||||||
Jirgin ruwa | DDP/FOB/EXW |
Samfura masu dangantaka
Abubuwan taimako masu dacewa da zaɓaɓɓu don sauƙaƙe ƙwarewar siyayya ta tsayawa ɗaya.
FAQ
Amfanin Kamfanin
yana gina sunansa mataki-mataki bayan shekaru na ƙoƙarin. Tare da ƙwararrunmu a cikin kera kofuna na kofi na kwali, muna jin daɗin shahara sosai a ƙasashen waje. Kamfaninmu yana sanye da ƙungiyar R&D mai ƙarfi da ƙwararru. Ƙungiyar ta sami damar fito da samfurori na musamman da sabbin abubuwa waɗanda ke biyan bukatun abokan ciniki daidai. Baya ga buƙatun samfur, muna kuma ƙoƙari don gina kayan aiki na duniya da hanyar sadarwa don ci gaba da samar da ƙarin sabis na abokan cinikinmu don yin nasara ayyukansu. Barka da zuwa ziyarci masana'anta!
Yi fatan yin aiki tare da ku don ƙirƙirar kyakkyawar makoma.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.