loading

Sayi Jakunkunan Kraft Daga Uchampak

Kayayyakin da Hefei Yuanchuan Packaging Technology Co., Ltd. ke bayarwa, kamar jakunkunan kraft koyaushe suna shahara a kasuwa saboda bambancinsu da amincinsu. Domin cimma wannan, mun yi ƙoƙari sosai. Mun saka hannun jari sosai a cikin bincike da haɓaka samfura da fasaha don wadatar da samfuranmu da kuma ci gaba da fasahar samar da kayayyaki a sahun gaba a masana'antar. Mun kuma gabatar da hanyar samar da Lean don ƙara inganci da daidaiton samarwa da kuma inganta ingancin samfurin.

'Ingancin kayayyakin Uchampak abin mamaki ne kwarai da gaske!' Wasu daga cikin abokan cinikinmu suna yin tsokaci kamar haka. Kullum muna karɓar yabo daga abokan cinikinmu saboda samfuranmu masu inganci. Idan aka kwatanta da sauran samfuran makamancin haka, muna mai da hankali sosai kan aiki da cikakkun bayanai. Mun ƙuduri aniyar zama mafi kyau a kasuwa, kuma a zahiri, abokan ciniki sun san kayayyakinmu sosai kuma sun fifita su.

Jakunkunan Kraft suna ba da mafita mai yawa na marufi waɗanda suka mayar da hankali kan aiki da dorewa. Ya dace da masana'antu daban-daban, suna aiki azaman madadin kula da muhalli fiye da robobi na gargajiya. Kallonsu na halitta da ƙirarsu mai ɗorewa sun sa su zama cikakke don ɗaukar kayan abinci da kayayyakin dillalai yayin da suke haɓaka alhakin muhalli.

Yadda ake zaɓar jakunkunan kraft?
  • Ana yin jakunkunan Kraft ne da ɓawon itace mai sabuntawa, wanda ke ba da madadin dorewa maimakon jakunkunan filastik wanda ke taimakawa rage gurɓatar muhalli.
  • Suna da lalacewa kuma ana iya tarawa da su, suna narkewa ta halitta ba tare da barin ragowar abubuwa masu cutarwa a cikin shara ba.
  • Zaɓar jakunkunan kraft yana tallafawa ƙa'idodin tattalin arziki mai zagaye ta hanyar haɓaka sake amfani da su da sake amfani da su a masana'antar marufi.
  • An ƙera jakunkunan kraft daga zare mai kauri da inganci, suna ba da ƙarfi na musamman don ɗaukar kaya masu nauyi ba tare da yagewa ba.
  • Hannun da aka ƙarfafa da kuma tushen mai layuka biyu suna tabbatar da amfani na dogon lokaci koda kuwa a ƙarƙashin damuwa ko fallasa danshi.
  • Ya dace da dillalai, kayan abinci, da kuma kayan kwalliyar kyauta inda dorewa da ƙarfin ɗaukar kaya masu inganci suke da mahimmanci.
  • Ana iya sake yin amfani da jakunkunan Kraft gaba ɗaya, wanda ke rage dogaro da robobi da ake amfani da su sau ɗaya kuma yana rage sharar gida a cikin yanayin halittu.
  • An ƙera shi ta amfani da ƙananan sinadarai da hanyoyin da ba su da amfani da makamashi waɗanda ke rage fitar da hayakin carbon da tasirin muhalli.
  • Zaɓi jakunkunan kraft marasa bugawa ko waɗanda aka buga da tawada ta waken soya don kiyaye lafiyar muhalli yayin da ake guje wa gurɓatar tawada mai guba.
Kuna iya so
Babu bayanai
Leave a Comment
we welcome custom designs and ideas and is able to cater to the specific requirements.

Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.

Tuntube mu
email
whatsapp
phone
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
whatsapp
phone
warware
Customer service
detect