cokali mai yatsu na eco ya shahara don ƙirar sa na musamman da babban aiki. Muna ba da haɗin kai tare da masu samar da kayan aiki masu dogara kuma muna zaɓar kayan don samarwa tare da kulawa mai mahimmanci. Yana haifar da ingantaccen aiki mai ɗorewa da tsawon rayuwar samfurin. Don tsayawa da ƙarfi a cikin kasuwar gasa, mun kuma sanya jari mai yawa a cikin ƙirar samfur. Godiya ga ƙoƙarin ƙungiyar ƙirar mu, samfurin shine zuriyar haɗin fasaha da salon.
A cikin 'yan shekarun nan, yawan tallace-tallace na kayayyakin Uchampak ya kai wani sabon matsayi tare da gagarumin aiki a kasuwannin duniya. Tun lokacin da aka kafa ta, mun ci gaba da riƙe abokan ciniki ɗaya bayan ɗaya yayin da muke ci gaba da bincika sabbin abokan ciniki don kasuwanci mafi girma. Mun ziyarci waɗannan abokan ciniki waɗanda ke cike da yabo ga samfuranmu kuma suna da niyyar yin zurfin haɗin gwiwa tare da mu.
Uchampak yana nufin bayar da sabis na al'ada da samfurori kyauta, da yin shawarwari tare da abokan ciniki game da MOQ da bayarwa. An gina daidaitaccen tsarin sabis don tabbatar da cewa duk abubuwa sun dace da bukatun; a halin yanzu, ana ba da sabis na musamman domin abokin ciniki zai iya yin hidima kamar yadda aka sa ran. Wannan kuma yana ba da lissafin tallace-tallace masu zafi na cokali mai yatsu na eco a kasuwa.
Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.