loading

Jerin Kayayyakin Ɗauki na Gidan Abinci

A lokacin samar da kayayyakin abinci na jigilar kaya, Hefei Yuanchuan Packaging Technology Co., Ltd. ta sanya babban daraja ga ingancin. Muna da cikakken tsarin samar da kayayyaki cikin tsari, wanda ke ƙara ingancin samarwa don cimma burin samarwa. Muna aiki a ƙarƙashin tsarin QC mai tsauri tun daga matakin farko na zaɓar kayan aiki zuwa samfuran da aka gama. Bayan shekaru da yawa na haɓakawa, mun sami takardar shaidar International Organization for Standardization.

Duk samfuran Uchampak da aka yi wa alama sun sami kyakkyawan martani a kasuwa tun lokacin da aka ƙaddamar da su. Tare da babban damar kasuwa, tabbas za su ƙara ribar abokan cinikinmu. Sakamakon haka, wasu manyan kamfanoni da yawa sun dogara da mu don yin kyakkyawan ra'ayi, ƙarfafa dangantaka da haɓaka tallace-tallace. Waɗannan samfuran suna fuskantar babban adadin kasuwancin abokan ciniki akai-akai.

Kayayyakin da ake ɗauka a gidajen cin abinci suna da matuƙar muhimmanci wajen shirya abinci da kuma isar da shi yadda ya kamata, tare da tabbatar da inganci da gamsuwar abokan ciniki. An tsara waɗannan kayayyaki don sauƙi, sun haɗa da kwantena, kayan aiki, kofuna, da jakunkuna, waɗanda ke tallafawa sarrafa oda mai yawa. Suna kiyaye sabo da tsaro a lokacin jigilar kaya, suna inganta ayyukan kasuwanci gabaɗaya.

Yadda za a zabi kayan abinci don ɗaukar yara daga gidan cin abinci?
  • Marufi da kayan aiki da aka riga aka raba da kuma kayan da aka yar da su suna adana lokaci don yin oda cikin sauri.
  • Ya dace da gidajen cin abinci masu cike da jama'a waɗanda ke fifita ɗaukar abokan ciniki cikin sauri ba tare da yin watsi da gabatarwa ba.
  • Zaɓi kwantena masu tarin yawa da jakunkuna masu sauƙin ɗauka don jigilar kaya da adanawa ba tare da wahala ba.
  • Kayan da ke da ɗorewa kuma masu sauƙi suna rage lokacin shiryawa da rage haɗarin karyewa yayin sarrafawa.
  • Mafi kyau don ayyukan ɗaukar kaya masu yawa waɗanda ke buƙatar wadatar wadata akai-akai.
  • Zaɓi yin odar kaya da yawa da kuma kayan da aka riga aka tsara don sauƙaƙe ayyukan marufi.
  • Kayayyakin da FDA ta amince da su suna tabbatar da amincin abinci da kuma kiyaye sabo yayin jigilar kaya.
  • Ya dace da ayyukan ɗaukar kaya masu tsada inda gabatarwa da aminci suke da mahimmanci.
  • Zaɓi kwantena masu hana zubewa da hatimin da ba su da matsala don gamsar da abokin ciniki.
Kuna iya so
Babu bayanai
Leave a Comment
we welcome custom designs and ideas and is able to cater to the specific requirements.

Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.

Tuntube mu
email
whatsapp
phone
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
whatsapp
phone
warware
Customer service
detect