loading

Kayan Aikin Kwafi na Abinci na Ƙwararru

Kamfanin Hefei Yuanchuan Packaging Technology Co., Ltd. ya rungumi tsarin ƙa'ida mai ƙarfi na masu samar da kayan abinci don jigilar kayan marufi. Domin tabbatar da wadatar kayan abinci mai araha da kuma jadawalin samarwa na yau da kullun, muna da tsauraran buƙatu na kayan da masu samar da kayayyaki ke bayarwa. Dole ne a gwada kayan kuma a tantance su kuma a sarrafa siyan su sosai a ƙarƙashin ƙa'idar ƙasa.

Muna ƙoƙarin haɓaka Uchampak ɗinmu ta hanyar faɗaɗawa a ƙasashen duniya. Mun shirya tsarin kasuwanci don tsara da kimanta manufofinmu kafin mu fara. Muna jigilar kayayyaki da ayyukanmu zuwa kasuwar duniya, muna tabbatar da cewa mun tattara su kuma mun yi musu lakabi bisa ga ƙa'idodi a kasuwar da muke sayarwa.

Waɗannan kayan shirya abinci suna ba da fifiko ga aiki da kyawun gani, wanda hakan ya sa su zama cikakke ga ayyukan zamani na ɗaukar abinci. Ya dace da abinci iri-iri, yana tabbatar da sabo da tsaro, yana gabatar da kamanni na ƙwararru. Ya dace da abinci mai zafi da sanyi, suna biyan buƙatun abinci iri-iri.

Yadda ake zaɓar kayan tattara kayan abinci na abinci?
  • Haɗawa cikin sauri da sauƙi ba tare da ƙarin kayan aiki da ake buƙata ba, ya dace da yanayi mai sauri kamar gidajen cin abinci da manyan motocin abinci.
  • Ya dace da yin oda mai yawa, abubuwan da suka shafi dafa abinci, da kuma ayyukan ɗaukar kaya na yau da kullun saboda ƙirar da ke adana lokaci.
  • An ba da shawarar ga kasuwancin da ke fifita inganci; zaɓi fakitin da aka riga aka raba ko kwantena masu tarin yawa.
  • An ƙera shi da kayan da ke jure wa hawaye domin hana zubewa ko zubewa yayin jigilar abinci mai nauyi ko mai tsami.
  • Ya dace da abinci mai zafi, mai, ko mai cike da ruwa kamar miya, soyayyen abinci, da curry.
  • Zaɓi kwantena na takarda mai ƙarfi ko kwantena masu yawan polyethylene (HDPE) don ƙarin ƙarfi.
  • An yi shi da kayan abinci marasa BPA, waɗanda ba sa buƙatar iska, don kiyaye sabo da kuma hana gurɓatawa.
  • Ya dace da sarrafa kayan abinci danye, ragowar abinci, ko abincin da aka riga aka ci bisa ga ƙa'idodin amincin abinci.
  • An ba da shawarar ga kasuwancin da ke da sha'awar lafiya; nemi takaddun shaida da FDA ta amince da su da kuma rufin da ke jure mai.
Kuna iya so
Babu bayanai
Leave a Comment
we welcome custom designs and ideas and is able to cater to the specific requirements.

Manufarmu ita ce ta zama kamfanoni masu shekaru 100 da dogon tarihi. Mun yi imani da cewa Uchampak zai zama abokin tarayya mai amfani da kayan aikin ku.

Tuntube mu
email
whatsapp
phone
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
whatsapp
phone
warware
Customer service
detect